หน้าแรก › สเปคสินค้า › เคเบิ้ลไทร์ YORU สีแดง ขนาด 2.5 x 150 mm. (6 นิ้ว) แบบไนลอน Standard
| รายการ | รายละเอียด |
|---|---|
| สี (Color) | แดง (Red) |
| ประเภท (Type) | Standard Color (เคเบิ้ลไทร์สี) |
| วัสดุ (Material) | Polyamide 6.6 High impact (Nylon 6.6 or PA66) |
| มาตรฐานลามไฟ (Flammability) | UL 94 V-2 |
| การควบคุมสารอันตราย (RoHS Compliant) | ได้รับ (Passed) |
| มาตรฐานความปลอดภัย (UL Recognized) | ได้รับ (Passed) |
| การใช้งานซ้ำได้ (Releasable Closure) | ไม่แนะนำ (No) |
| ความยาว (Length) | 6 in (Imperial) |
| 150 mm (Metric) | |
| ความกว้าง (Width) | 2.50 ± 0.2 mm ส่วนเส้น (Body) |
| 4.30 ± 0.2 mm ส่วนหัว (Head) | |
| ความหนา (Thickness) | ≈ 0.93 mm (Body) ± 10% |
| อุณหภูมิการในใช้งานจริง (Operating Temperature) | -40℃ to 85℃ (Celsius) |
| -40℉ to 185℉ (Fahrenheit) | |
| ความทนทานต่อแรงดึง (Minimum Tensile Strength) | 18.0 lbs (Imperial) |
| 8.0 kg (Metric) | |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของมัดรวม (Bundle Diameter) | 2.0 mm (Minimum) |
| 35.0 mm (Maximum) | |
| น้ำหนัก (Weight) | ≈ 0.50 g (per piece) |
| คุณสมบัติ (Features) | ใช้งานง่าย, ทนต่อความร้อนได้ดี, ล็อคได้ในตัว, ทนทานต่อการกัดกร่อน |
| ไฟล์เอกสารประกอบ (File) | Download YR150-03CLR |
• ภาพสินค้าและขนาดอาจมีความคลาดเคลื่อนเล็กน้อยตามกระบวนการผลิต โดยมีค่าความคลาดเคลื่อนประมาณ ±5% หรือ ±0.2 mm
• Product images and dimensions are for reference only and may vary due to manufacturing tolerances (±5% or ±0.2 mm).
วันทำการของบริษัทฯ จันทร์-เสาร์ เวลา 9:00 – 17:00 น. สามารถจัดส่งสินค้า ได้ทั่วประเทศไทย