หน้าแรก › สเปคสินค้า › เคเบิ้ลไทร์ YORU พ่นสีดำ ขนาด 4.6 x 1500 mm. (59 นิ้ว) แบบสแตนเลส 304
| รายการ | รายละเอียด |
|---|---|
| สี (Color) | ดำ (Black) |
| ประเภท (Type) | Stainless Steel (Ball Lock) |
| วัสดุ (Material) | Stainless Steel 304 (SUS304) |
| มาตรฐานลามไฟ (Flammability) | UL 94 V-2 |
| การควบคุมสารอันตราย (RoHS Compliant) | ได้รับ (Passed) |
| มาตรฐานความปลอดภัย (UL Recognized) | ได้รับ (Passed) |
| การใช้งานซ้ำได้ (Releasable Closure) | ไม่แนะนำ (No) |
| ความยาว (Length) | 59 in (Imperial) |
| 1500 mm (Metric) | |
| ความกว้าง (Width) | 4.60 ± 0.2 mm ส่วนเส้น (Body) |
| 6.23 ± 0.2 mm ส่วนหัว (Head) | |
| ความหนา (Thickness) | ≈ 0.35 mm (Body) ± 10% |
| อุณหภูมิการในใช้งานจริง (Operating Temperature) | -60℃ to 550℃ (Celsius) |
| -76℉ to 1022℉ (Fahrenheit) | |
| ความทนทานต่อแรงดึง (Minimum Tensile Strength) | 130.0 lbs (Imperial) |
| 60.0 kg (Metric) | |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของมัดรวม (Bundle Diameter) | 12.0 mm (Minimum) |
| 346.0 mm (Maximum) | |
| น้ำหนัก (Weight) | ≈ 15.00 g (per piece) |
| คุณสมบัติ (Features) | อายุยาวนาน, ทนทานสภาพอากาศ, รัดแน่น, ทนแดด ทนฝน ป้องกันสนิม |
| ไฟล์เอกสารประกอบ (File) | Download YR1K5-46SSL |
• ภาพสินค้าและขนาดอาจมีความคลาดเคลื่อนเล็กน้อยตามกระบวนการผลิต โดยมีค่าความคลาดเคลื่อนประมาณ ±5% หรือ ±0.2 mm
• Product images and dimensions are for reference only and may vary due to manufacturing tolerances (±5% or ±0.2 mm).
วันทำการของบริษัทฯ จันทร์-เสาร์ เวลา 9:00 – 17:00 น. สามารถจัดส่งสินค้า ได้ทั่วประเทศไทย