หน้าแรก › สเปคสินค้า › เคเบิ้ลไทร์ แบบมีป้ายใหญ่ YORU สีแดง รูล็อคแบบเหล็ก ขนาด 80 x 250 mm. (10 นิ้ว) Label Iron Sheet
| รายการ | รายละเอียด |
|---|---|
| สี (Color) | แดง (Red) |
| ประเภท (Type) | Label (มีป้าย L) |
| วัสดุ (Material) | Polypropylene |
| มาตรฐานลามไฟ (Flammability) | none |
| การควบคุมสารอันตราย (RoHS Compliant) | ได้รับ (Passed) |
| มาตรฐานความปลอดภัย (UL Recognized) | ไม่ได้รับ (No) |
| การใช้งานซ้ำได้ (Releasable Closure) | ไม่แนะนำ (No) |
| ความยาว (Length) | 10 in (Imperial) |
| 250 mm (Metric) | |
| ความกว้าง (Width) | 1.90 ± 0.2 mm ส่วนเส้น (Body) |
| 100.00 ± 0.2 mm ส่วนหัว (Head) | |
| ความหนา (Thickness) | ≈ 2.01 mm (Body) ± 10% |
| อุณหภูมิการในใช้งานจริง (Operating Temperature) | -10℃ to 80℃ (Celsius) |
| +14℉ to 176℉ (Fahrenheit) | |
| ความทนทานต่อแรงดึง (Minimum Tensile Strength) | 0 lbs (Imperial) |
| 0 kg (Metric) | |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของมัดรวม (Bundle Diameter) | 11.0 mm (Minimum) |
| 19.0 mm (Maximum) | |
| น้ำหนัก (Weight) | ≈ 6.15 g (per piece) |
| คุณสมบัติ (Features) | เขียนง่ายด้วยปากกาเมจิก, มีหลากหลายสี, ผิวเรียบติดสติ๊กเกอร์ได้ |
| ไฟล์เอกสารประกอบ (File) | Download YR250-8RMCR |
• ภาพสินค้าและขนาดอาจมีความคลาดเคลื่อนเล็กน้อยตามกระบวนการผลิต โดยมีค่าความคลาดเคลื่อนประมาณ ±5% หรือ ±0.2 mm
• Product images and dimensions are for reference only and may vary due to manufacturing tolerances (±5% or ±0.2 mm).
วันทำการของบริษัทฯ จันทร์-เสาร์ เวลา 9:00 – 17:00 น. สามารถจัดส่งสินค้า ได้ทั่วประเทศไทย