หน้าแรก › สเปคสินค้า › เคเบิ้ลไทร์ ตีนตุ๊กแก YORU สีดำ ขนาด 12 x 5000 mm. (5 เมตร) เนื้อผ้าไนลอน
| รายการ | รายละเอียด |
|---|---|
| สี (Color) | ดำ (Black) |
| ประเภท (Type) | Hook & Loop (ตีนตุ๊กแก) |
| วัสดุ (Material) | Nylon Fabric |
| มาตรฐานลามไฟ (Flammability) | none |
| การควบคุมสารอันตราย (RoHS Compliant) | ได้รับ (Passed) |
| มาตรฐานความปลอดภัย (UL Recognized) | ไม่ได้รับ (No) |
| การใช้งานซ้ำได้ (Releasable Closure) | ใช้งานซ้ำได้ (Yes) |
| ความยาว (Length) | 197 in (Imperial) |
| 5000 mm (Metric) | |
| ความกว้าง (Width) | 12.00 ± 0.2 mm ส่วนเส้น (Body) |
| 12.00 ± 0.2 mm ส่วนหัว (Head) | |
| ความหนา (Thickness) | ≈ 0.80 mm (Body) ± 10% |
| อุณหภูมิการในใช้งานจริง (Operating Temperature) | -17℃ to 104℃ (Celsius) |
| +1.4℉ to 219℉ (Fahrenheit) | |
| ความทนทานต่อแรงดึง (Minimum Tensile Strength) | 0.0 lbs (Imperial) |
| 0.0 kg (Metric) | |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของมัดรวม (Bundle Diameter) | 5.0 mm (Minimum) |
| 0 mm (Maximum) | |
| น้ำหนัก (Weight) | ≈ 25.70 g (per piece) |
| คุณสมบัติ (Features) | ใช้ซ้ำได้, ทนต่อความร้อนได้ดี, เนื้อผ้าไม่เป็นขุย, เหนียว รัดแน่น ทนฝุ่น |
| ไฟล์เอกสารประกอบ (File) | Download YR5K0-12HMB |
• ภาพสินค้าและขนาดอาจมีความคลาดเคลื่อนเล็กน้อยตามกระบวนการผลิต โดยมีค่าความคลาดเคลื่อนประมาณ ±5% หรือ ±0.2 mm
• Product images and dimensions are for reference only and may vary due to manufacturing tolerances (±5% or ±0.2 mm).
วันทำการของบริษัทฯ จันทร์-เสาร์ เวลา 9:00 – 17:00 น. สามารถจัดส่งสินค้า ได้ทั่วประเทศไทย