หน้าแรก › สเปคสินค้า › เคเบิ้ลไทร์ YORU สีดำ หัวเสียบ ขนาด 4.80 x 120 mm. (5 นิ้ว) แบบไนลอน Special
| รายการ | รายละเอียด |
|---|---|
| สี (Color) | ดำ (Black) |
| ประเภท (Type) | Special (หัวพิเศษ) |
| วัสดุ (Material) | Polyamide 6.6 High impact (Nylon 6.6 or PA66) |
| มาตรฐานลามไฟ (Flammability) | UL 94 V-2 |
| การควบคุมสารอันตราย (RoHS Compliant) | ได้รับ (Passed) |
| มาตรฐานความปลอดภัย (UL Recognized) | ได้รับ (Passed) |
| การใช้งานซ้ำได้ (Releasable Closure) | ไม่แนะนำ (No) |
| ความยาว (Length) | 5 in (Imperial) |
| 120 mm (Metric) | |
| ความกว้าง (Width) | 4.80 ± 0.2 mm ส่วนเส้น (Body) |
| 7.74 ± 0.2 mm ส่วนหัว (Head) | |
| ความหนา (Thickness) | ≈ 1.29 mm (Body) ± 10% |
| อุณหภูมิการในใช้งานจริง (Operating Temperature) | -40℃ to 85℃ (Celsius) |
| -40℉ to 185℉ (Fahrenheit) | |
| ความทนทานต่อแรงดึง (Minimum Tensile Strength) | 0 lbs (Imperial) |
| 0 kg (Metric) | |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของมัดรวม (Bundle Diameter) | 11.0 mm (Minimum) |
| 32.0 mm (Maximum) | |
| น้ำหนัก (Weight) | ≈ 1.20 g (per piece) |
| คุณสมบัติ (Features) | ผลิตพิเศษ, ขนาดตามการใช้งาน, สำหรับอุตสาหกรรมเฉพาะ |
| ไฟล์เอกสารประกอบ (File) | Download YRX05-1BSPB |
• ภาพสินค้าและขนาดอาจมีความคลาดเคลื่อนเล็กน้อยตามกระบวนการผลิต โดยมีค่าความคลาดเคลื่อนประมาณ ±5% หรือ ±0.2 mm
• Product images and dimensions are for reference only and may vary due to manufacturing tolerances (±5% or ±0.2 mm).
วันทำการของบริษัทฯ จันทร์-เสาร์ เวลา 9:00 – 17:00 น. สามารถจัดส่งสินค้า ได้ทั่วประเทศไทย